1.
นายชนินทร์ พบลาภ
ครูชำนาญการพิเศษ คศ.3
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
2.
นายสวัสดิ์ ธงไชย
ครูชำนาญการพิเศษ คศ.3
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
3.
นายอิทธิพล สุขเติม
ครูชำนาญการพิเศษ คศ.3
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
4.
นายชวินทร์ พลหาญ
ครูชำนาญการ คศ.2
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
5.
นายณัฐพล เทพมา
ครูชำนาญการ คศ.2
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
6.
นายนราวัฒน์ เขียวอ่อน
ครูชำนาญการ คศ.2
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
7.
นายชวาล แข็งแรง
ครูชำนาญการ คศ.2
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
8.
นายฐาปกรณ์ บุภู่
ครู ครูผู้ช่วย
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
9.
นางนฤมล นามบุญ
ครูอัตราจ้าง
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
10.
นายธัชวัฒน์ ศรีพนากุล
ครูอัตราจ้าง
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
11.
นายบัญชา หาแก้ว
ครูอัตราจ้าง
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
12.
นายธนวัฒน์ พร้อมสุข
ครูอัตราจ้าง
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
13.
นายสุภภณ สวาสดิพันธ์
ครูอัตราจ้าง
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
14.
น.ส.สุนันท์นุช มีแสง
ครูอัตราจ้าง
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
15.
น.ส.นลินทิพย์ กิจจา
ครูอัตราจ้าง
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
16.
นายเปรมศักดิ์ ศรีลรินทร์
ครูอัตราจ้าง
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
17.
นายณัฐภัทร เหมือนคิด
ครูอัตราจ้าง
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
18.
นายพงศ์ธร ปานรัตน์
ครูอัตราจ้าง
รายวิชาที่สอน
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมง
4
3.5
3
2.5
2
1.5
1
0
ข.ร.
ม.ส.
รวม
จำนวนชั่วโมงที่สอน ปวช - ชั่วโมง ปวส - ชั่วโมง รวม 0 ชั่วโมง
คลิกที่ชื่อ ตรวจสอบรายวิชาที่สอน กลุ่มที่สอน พิมพ์แบบบันทึกคะแนน cur/human.php