ตารางเรียนวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี
ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
ระดับชั้น
ปวช. 1
กลุ่ม
ชค.13
ประเภทวิชา
อุตสาหกรรม
สาขาวิชา
เทคนิคคอมพิวเตอร์
สาขางาน
เทคนิคคอมพิวเตอร์
ที่ปรึกษา
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมงรวม
2O000-1201
ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร
0-2-1
2
2O000-1301
วิทยาศาสตร์พื้นฐานอาชีพ
1-2-2
3
20000-1603
พลศึกษาเพื่อพัฒนาสุขภาพ
0-2-1
2
20001-1005
การใช้เทคโนโลยีดิจิทัลเพื่ออาชีพ
2-2-3
4
21909-1001
งานไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์เบื้องต้น
1-3-2
4
21909-1005
พื้นฐานการเขียนโปรแกรมคอมพิวเตอร์
1-3-2
4
21909-1008
ระบบคอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง
1-3-2
4
21909-2012
โปรแกรมยูทิลิตี
1-3-2
4
21909-2014
พื้นฐานการใช้งานระบบปฏิบัติการลีนุกซ์
1-3-2
4
21909-2017
โปรแกรมสํานักงาน
1-3-2
4
20000-2001
กิจกรรมลูกเสือวิสามัญ 1
0-2-0
2
home-room
โฮมรูม
0-1-0
1
รวม
9-29-19
38
วัน
ชั่วโมงที่
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
เวลา
08.00-09.00
09.00-10.00
10.00-11.00
11.00-12.00
12.00-13.00
13.00-14.00
14.00-15.00
15.00-16.00
16.00-17.00
17.00-18.00
18.00-19.00
19.00-20.00
20.00-21.00
จันทร์
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
221
‹---------
2O000-1201
---------›
นายอัครวินท์ พละศักดิ์
513
‹------------------
2O000-1301
------------------›
น.ส.พิมพ์อธิชา จันทร์สุตะ
324
‹----------------------------
21909-2014
----------------------------›
นายครูพิเศษ 1
อังคาร
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
333
‹----------------------------
21909-1005
----------------------------›
นายครูพิเศษ 1
323
‹----------------------------
21909-1008
----------------------------›
นายธนวัฒน์ พร้อมสุข
home-room
นายพงศ์ธร
พลานามัย
‹---------
20000-1603
---------›
นายสัญชัย สุขเกษม
พุธ
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
324
‹----------------------------
21909-2017
----------------------------›
นายครูพิเศษ 1
‹---------
20000-2001
---------›
นายพงศ์ธร ปานรัตน์
พฤหัสบดี
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
ชอC29
‹----------------------------
20001-1005
----------------------------›
นายชูเกียรติ ประมุขกุล
321
‹----------------------------
21909-1001
----------------------------›
นายพงศ์ธร ปานรัตน์
ศุกร์
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
325
‹----------------------------
21909-2012
----------------------------›
นายณัฐภัทร เหมือนคิด
เสาร์
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
ลงชื่อ...................................................
( นายณัฐพล เทพมา )
หัวหน้าแผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ลงชื่อ...................................................
(นายคารมย์ แก้วกันยา)
หัวหน้างานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ลงชื่อ...................................................
(นายสุวิชา มั่นยืน)
รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ
ลงชื่อ...................................................
(นายธาตรี พิบูลมณฑา)
ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี