ตารางเรียนวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี
ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
ระดับชั้น
ปวส. 2
กลุ่ม
สชค.มัลติ ม.622
ประเภทวิชา
สาขาวิชา
เทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
สาขางาน
คอมพิวเตอร์มัลติมิเดีย
ที่ปรึกษา
รหัสวิชา
ชื่อวิชา
ท-ป-น
ชั่วโมงรวม
30000-1203
การสนทนาภาษาอังกฤษในสถานประกอบการ
1-2-2
3
30000-1601
การพัฒนาสุขภาพ
2-0-2
2
30128-1002
ดิจิทัลเทคนิค
2-3-3
5
30128-2003
การเขียนโปรแกรมดอทเน็ต
2-3-3
5
30128-2004
ระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์
2-3-3
5
30128-2006
ระบบฐานข้อมูล
2-2-3
4
30128-2007
การประยุกต์ใช้โปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟฟิก
2-3-3
5
30128-2406
การผลิตดิจิทัลวิดีโอ
2-3-3
5
30128-2403
ศิลปะสำหรับงานมัลติมีเดีย
2-3-3
5
30000-2003
กิจกรรมองค์การวิชาชีพ 3
0-2-0
2
hr05-0001
โฮมรูม
1-0-0
1
รวม
18-24-25
42
วัน
ชั่วโมงที่
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
เวลา
08.00-09.00
09.00-10.00
10.00-11.00
11.00-12.00
12.00-13.00
13.00-14.00
14.00-15.00
15.00-16.00
16.00-17.00
17.00-18.00
18.00-19.00
19.00-20.00
20.00-21.00
จันทร์
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
334
‹----------------------------
30128-2403
----------------------------›
นายธัชวัฒน์ ศรีพนากุล
334
30128-2403
นายธัชวัฒน์
542
‹------------------
30000-1203
------------------›
น.ส.ดุษฎีพร ดวงศรี
อังคาร
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
343
‹----------------------------
30128-2006
----------------------------›
นายชนินทร์ พบลาภ
322
‹-------------------------------------
30128-2004
-------------------------------------›
นายฐาปกรณ์ บุภู่
พุธ
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
342
‹----------------------------
30128-2007
----------------------------›
นายณัฐพล เทพมา
342
30128-2007
นายณัฐพล
hr05-0001
นายนราวัฒน์
‹---------
30000-2003
---------›
นายนราวัฒน์ เขียวอ่อน
511
‹---------
30000-1601
---------›
นางสุภัดสา ศิริชนะ
พฤหัสบดี
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
342
‹----------------------------
30128-2406
----------------------------›
นายณัฐพล เทพมา
342
30128-2406
นายณัฐพล
ศุกร์
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
313
‹----------------------------
30128-1002
----------------------------›
นายนราวัฒน์ เขียวอ่อน
313
30128-1002
นายนราวัฒน์
344
‹-------------------------------------
30128-2003
-------------------------------------›
นายชวินทร์ พลหาญ
เสาร์
ห้อง
รหัสวิชา
ผู้สอน
ลงชื่อ...................................................
( นายณัฐพล เทพมา )
หัวหน้าแผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
ลงชื่อ...................................................
(นายคารมย์ แก้วกันยา)
หัวหน้างานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ลงชื่อ...................................................
(นายสุวิชา มั่นยืน)
รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ
ลงชื่อ...................................................
(นายธาตรี พิบูลมณฑา)
ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี