ระบบตารางเรียน ตารางสอน ออนไลน์ วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี

 Home
 | รายชื่อห้องเรียน  | ตารางห้อง  | ตารางสอน  | ตารางเรียน  | แผนการเรียน  | หลักสูตรรายวิชา  | บุคลากร  | รายชื่อนักศึกษา |
 
| การจัดตารางเรียน | การส่งผลการเรียน | พิมพ์  | Login
แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
1   รัญยารัตน์   สิงห์คำ
2   ธนพงษ์   ศักดิ์เจริญ
3   กฤติกา   แตงโสภา
4   รุ่งอรุณ   ไตรวงษ์
5   ทิพวรรณ   สายพิณ
6   ดวงกมล   สุริยงค์
7   เสาวรส   แซ่แดง
8   สรัญญา   งานสัมพันธฤทธิ์
9   นฤมล   ดวงชาทม
10   สงกรานต์   พลไพรชัยวรกุล
11   ชญานันทน์   หอมจิตร
12   ภัทรศักดิ์   ภัทรธรรมพิบูล
13   สุธาสินี   หาญชนะ
14   ศรีอุดร   ศิริปริญญานันท์
15   เกียรติพล   บุญหล่อ
16   ธานินทร์   สันตะวงษ์
17   ปาริฉัตร   หารคำอุ้ย
18   สุภัดสา   ศิริชนะ
19   สัญชัย   สุขเกษม
20   พิมพ์อธิชา   จันทร์สุตะ
21   ศิริภรณ์    สิงห์คง
22   ขนิษฐา   ดาโรจน์
23   ปราโมทย์   สายภา
24   อิทธิวัฒน์   ไทยแท้
25   พนิดา   องค์สวัสดิ์
26   ณราวิตญ์   มีดี
27   มนัสนันท์   ไทยแท้
28   อรทัย   ซาเสน
29   ชารินทร์   ลาฤทธิ์
30   ณัฐวัฒน์   ฤทธิมนตรี
31   ศิรินณา   ดอนชัย
32   ชนิศากาญจน์   ธรรมวัติ
33   สายใจ   สง่าจิตร
34   ทิพยดา   สาระชาติ
35   ดาราวรรณ   รอดสิน
36   อัครวินท์   พละศักดิ์
37   ปรานี   ศรีมันตะ
แผนกวิชาช่างก่อสร้าง/เทคนิคสถาปัตยกรรม
1   กนกพร   ไชยวิเศษ
2   กรกฎ   บุญศิริโชควัฒนา
3   อุทัย   ไชยวิเศษ
4   ภาวัช   วรกฤษเรืองกุล
5   อุดมศักดิ์   ตั้งอุดมโชคไพศาล
6   ธิดารัตน์   บุญดล
7   กร   วนะรมย์
8   ภัททิรา   ศรีนัครินทร์
9   พรรัตน์   เรืองเสรี
10   สงบ   ฉ้งทับ
แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง/ไฟฟ้า
1   สิริลักษณ์   รักสกุล
2   ชาญวิทย์   กอแก้ว
3   โชคชัย   แสนโท
4   สถิระ   กาญจันดา
5   ปิยะดา   เดชประทุม
6   ธีรวัฒน์   ศิลาวรรณ์
7   เจริญพร   เจตอธิการ
8   สุขวิทย์    จันทวารี
9   พัชรา   สุภาวงษ์
10   เจษฎากรณ์   ศรีหาพงษ์
11   ปัญจพร   พฤกษชาติ
12   สุกรี   พรมนิกร
13   เจนวิทย์   ศรีพิมพ์
14   ประสิทธิ์   ทุมนัน
15   รณฤทธิ์   อมรสิน
16   มนตรี   บุญชู
17   อนุรักษ์   กลางแก้ว
18   ยศสรัล   แสงสาย
19   เทพฤทธิ์   สมจิต
20   ศวิตา   แสงงาม
21   สมลักษณ์   ศรีพนากุล
22   คุณากร   ผ่านสำแดง
23   ภาสกร   ศรีขาว
24   ธเนศ   ป้องคำกวย
25   ณัฐพล   สุนทร
26   บรรชัย   นาคสุวรรณ
27   เอกฉัตร   พลรัตน์
28   กรีฑาวุฒิ   ทนงจิตร
29   สาวิตรี   คำศิริ
30   พงษ์ธนวุฒิ   ใจกล้า
31   ครูไฟฟ้า 1   1
32   พงศ์ดนัย    รายน้ำเงิน
33   สุนทร   ดอนชัย
34   แสงเดือน   เพชรผดุง
35   แสนบุษกาญจน์   ภูครองทุ่ง
36   สุวรรณา   โกศัลวัฒน์
37   ชัยชนะ   จารุกรสกุล
แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์/อิเล็กทรอนิกส์อุตสาหกรรม
1   ภัทรพนธ์   ไชยคำภาวีราธัช
2   สุรพงษ์   สามแก้ว
3   พรศักดิ์   บุญพา
4   คารมย์   แก้วกันยา
5   สุรชาติ   วิชาชัย
6   วิเชียร   กำทอง
7   ชูเกียรติ   ประมุขกุล
8   อดิศักดิ์   แหวนวงษ์
9   จุฬาพรรณ์   คณารักษ์
10   เกียรติศักดิ์   ชินาภาษ
11   อนุสรณ์   จารุกมูล
12   ศตวัฒน์   มงคลดิษฐ์
13   วัชระ   ประคองพันธ์
14   ทรงศักดิ์   สัตนาโค
15   พุฒิพิชัย   นาคสุวรรณ
แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
1   ภัทรพงศ์   สารักษ์
2   สุภภณ   สวาสดิพันธ์
3   ธนวัฒน์   พร้อมสุข
4   พงศ์ธร   ปานรัตน์
5   วิทยา   เจริญทัศน์
6   กชพรรณ   พัฒนภูทอง
7   วันชัย   ศุภธีรารักษ์
8   ณัฐพล   เทพมา
9   เปรมศักดิ์   ศรีลรินทร์
10   อิทธิพล   นราชัย
11   ชวินทร์   พลหาญ
12   อิทธิพล   สุขเติม
13   นราวัฒน์   เขียวอ่อน
14   สุนันท์นุช   มีแสง
15   สนอม   ทิพยรัตน์สุนทร
16   นลินทิพย์   กิจจา
17   สวัสดิ์   ธงไชย
18   ชนินทร์   พบลาภ
แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
1   อุทัย   พลเขตต์
2   พงษ์ธวัช   พวงศรี
3   สมปอง   เพิ่มพูล
4   กายสิทธิ์   นามลาด
5   ธนาคาร   กอมณี
6   ประดิษฐ์   เทศาราช
7   สุพัฒน์   แนวจำปา
8   ฐิติพันธ์   พิมพ์ชาย
แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ/เทคนิคโลหะ
1   เกรียงไกร   สายสุพรรณ์
2   ศตวรรษ   วารินทร์
3   โชคชัย   สายสะอาด
4   ขวัญชัย   เนืองเนตร
5   ปัญญา   จินดามาตย์
6   วิทยา   กองตระกูลดี
7   วีระชัย   คำมา
8   เอกพร   วรรณประภา
แผนกวิชาช่างกลโรงงาน/เทคนิคการผลิต
1   บัณฑิตย์   เหลาทอง
2   ชนะ   สุทธิประภา
3   วิสันต์   ขาววงค์
4   ธีรภัทร   มณีวงษ์
5   บุญจิราธร   สมสุพรรณ
6   พงษ์ศักดิ์   สีลาคม
7   สถิตย์   เทศาราช
8   อนุพันธ์   จารุพงษ์
9   ธราดล   สุโยธา
10   พงศ์พิสิฐ   ตันติเศรษฐ
11   เชาวลิต   บุญมา
12   ปราณี   กอเมืองน้อย
13   ณรงค์   สุรินทร์
14   ตฤณ   แสนลา
15   ศักดิ์นรินทร์   สถิตรัชตสถาพร
16   กัลยาณี   บุญสุข
17   พิริยะ   ข่ายกระโทก
18   ศักรินทร์   ไชยปัญญา
แผนกวิชาช่างยนต์/เทคนิคเครื่องกล
1   ธีรเดช   ทิมา
2   รัฐฉัตร   จันทป
3   ครูพิเศษ    1
4   ครูพิเศษ    2
5   จิรภา   เลือกนารี
6   พรรณเชษฐ์   ทองคำใส
7   ปฏิพาน   เสระทอง
8   ชัยวัฒน์   เหล่าบุตรสา
9   พงษ์ศักดิ์   เนตรสง่า
10   อิทธิพล   บุดดีคำ
11   อนุชิต   ศรีสมบูรณ์
12   สมบัติ   แนวจำปา
13   วันชัย   นิยมวงศ์
14   อภิสิทธิ์   โคนพันธ์
15   สรรพสิทธิ์   ละออเอี่ยม
16   พิศาล   ทันทะสาร
17   กตนนท์   นาทัน
18   สุนันท์   อินทร์งาม
19   ฐิติกร   ยืนยั่ง
20   เดชศรี   พนมเขต
21   อาคม   ปาสีโล
22   วีระพล   นันตะเสน
23   สานิต   อัคชาติ
24   วีระพงศ์   รองทอง
25   จตุรงค์   อ่อนสาร
26   อนุชิต   มุงคุณการ
27   ว่าที่ ร.ต.วิรัตน์   สว่างศักดิ์
28   ถาวร   สีถาการ
29   อินทรายุธ   เชสูงเนิน
30   นรา   เดชะคำภู
31   ทินกร   พาหา
32   ไพลิน   แนวจำปา
33   กิตติพงศ์   จันทร์งาม
34   วสันต์   สุดหา
แผนกวิชาการบัญชี
1   มลีทอง   จารุพงษ์
2   ทิพากร    แต้ศิริเวชช์
3   นุชจานี   กล้าลอด
4   ธันยาภักค์   ธนชัยผลฐานิส
5   กัลยกร   อมรคำตัน
6   เบญญาดา   อ่อนน้อม
7   ณภัสภรณ์   บุตรเงิน
8   สุภาวรรณ   อุ่นชื่น
แผนกวิชาเทคโนโลยีโทรคมนาคม
1   เผด็จศึก   แสนุวงศ์
2   คมกริช   สายพิณ
แผนกวิชาโยธา
1   ภาสกร   จวนสาง
2   กีรติ   ธานี
3   ดุลยวัต   รักษ์พงศ์
4   ศิริทรัพย์   สุราทิพย์
5   ธนกฤต   สมคะเนย์
6   อดิศักดิ์   เจริญพงษ์
7   ปริวัฒน์   ยืนยิ่ง
8   ธนวัต   ปลั่งกลาง
9   เดชณรงค์   ดอกบัว
10   ปิยรัตน์   คันธจันทร์
11   วิรัลรัตน์   ปางชาติ
12   กิติศักดิ์   แนวบุตร
13   กมลชนาฏ   แสนพันธ์
14   วิรุฬพรรณ   บุญรมย์
แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
1   ภัทรวริน   บุญทา
2   ณภัทร   พรกิตติกมล
3   สุภาพร   ไชยชนะ
4   เทพลิขิต   ศิริวงศ์
5   เสาร์วันดี   ผ่านเมือง
6   นิสิต   ตันติวัฒนไพศาล
แผนกวิชาช่างอากาศยาน
1   วิทยา   สายลาด
2   อภิสิทธิ์   พรมดอน
3   กาญจนาวรรณ   พรมสอน
4   สุรพงศ์   กันตะบุตร

เจ้าหน้าที่งานหลักสูตร
วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี 5 ในเมือง เมือง อุบลราชธานี 34000 0-45240577

Powered by pwerawat 08-1266-1861
Copyright ® 2004-2022 reg.sisat.ac.th All right reserved. Do not duplicate in any script & form.